Judy Moody And The Not Bummer Summer

Xem thêm Action & Adventure bán bởi Tiki Trading
Hàng thanh lý không hỗ trợ đổi trả theo nhu cầu hoặc do lỗi ngoại quan. Chỉ hỗ trợ hoàn tiền với trường hợp sản phẩm lỗi không sử dụng được. Quý khách vui lòng cân nhắc kỹ trước khi mua hàng.Judy Mood...
: Còn hàng
: Tiki.vn
99.001đ

Giới thiệu Judy Moody And The Not Bummer Summer

Hàng thanh lý không hỗ trợ đổi trả theo nhu cầu hoặc do lỗi ngoại quan. Chỉ hỗ trợ hoàn tiền với trường hợp sản phẩm lỗi không sử dụng được. Quý khách vui lòng cân nhắc kỹ trước khi mua hàng.

Judy Moody And The Not Bummer Summer

Prepare for the Judy Moodiest summer ever in the tenth book in the internationally popular and bestselling series, perfect for fans of Jacqueline Wilson, Judy Blume and Lauren Child.

Roar! It’s bad enough that Mum and Dad are heading to California, leaving Judy and Stink with Aunt Awful (er, Opal), but now Judy’s two best friends are going splitsville on her too. Just when it looks like her summer is going to be boring-with-a-capital B, eureka! Judy (with some help from Aunt Opal) comes up with the most thrill-a-delic plan ever. Get ready for tightrope walking, rollercoaster riding, a treaure hunt to find Judy's teacher, a midnight stakeout, a runaway ice-cream truck and a hunt for Bigfoot!

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....

Chi Tiết Sản Phẩm

Công ty phát hành Walker
Nhà xuất bản Walker
ISBN-13 9781406380774
Loại bìa Paperback
Số trang 208